Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Một cuộc phiêu lưu thú vị! (tập một đậu tốt nghiệp)

Go down 
Tác giảThông điệp
asa_bon

asa_bon

Một cuộc phiêu lưu thú vị! (tập một đậu tốt nghiệp) Empty
Bài gửiTiêu đề: Một cuộc phiêu lưu thú vị! (tập một đậu tốt nghiệp)   Một cuộc phiêu lưu thú vị! (tập một đậu tốt nghiệp) EmptySat Jan 02, 2010 2:33 pm

Nó kết thúc kì thi tốt nghiệp của nó một cách ngoạn mục mà chính nó cũng ko tin vào tai mình khi nghe thằng bạn thân cốt đột của nóa bảo : ê mày thi đậu ùi đóa! cả nhóm tụi mình đậu hết và mày đậu loại khá! nó choáng váng trong vài giây ngắn ngủi đóa rùi choàng tỉnh lúc đóa thì nó phát hiện mắt nó đã lắm tắm những giọt nước mắt của hạnh phúc nó muốn la thật lớn muốn chạy đi khoe với ngoại nó .mẹ nó.cậu mợ nó roy bỗng dưng nó sựng lại một cách đột ngột khi những ý nghỉ kia thoáng qua trong đầu nó ! nó ngồi bệch xuống sàn nhà trong phòng của khu lưu trú công nhân( là nơi ở công nhân của công ty mà nó đang làm) roy khóc òa lên một mình trong cũng tội nghiệp thật! vì lúc ấy nóa ko phải khóc vì hạnh phúc nữa mà đóa là những giọt nước mắt của sự tủi thân + một chút gì đóa cô độc lẽ loi khi chẳng bít chia sẽ niềm vui lớn nhất suốt 12 năm với ai vì nó là một con nhỏ học hành thì ko phải thuộc dạng khá trong lớp nó chỉ lẹt đẹt ở những thứ hạng bết của lớp thế mà nó lại thi đậu tốt nghiệp loại khá! đối với nó đó là một niềm vui cực kì to lớn nó chỉ muốn trong thấy những nụ cười hạnh phúc trên gương mặt những người thân nó khi biết nó thi đậu nhưng ko thể nữa ùi vì nóa đã quyết định thực hiện một cuộc phiu lưu đầy niềm vui và khó khăn cho cuộc đời nó! và bây giờ thì tui mỏi tay ùi! nghỉ tí đây! khi khác lại viết tiếp tập hai! các bạn hãy đón xem nha! pipipi
nhà văn asa_bon!

Một cuộc phiêu lưu thú vị! (tập một đậu tốt nghiệp)
Trang 1 trong tổng số 1 trang