Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
n4_banana_USA

n4_banana_USA

heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè Empty
Bài gửiTiêu đề: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptySat Feb 27, 2010 5:03 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]
Hoàng Thượng
Admin
Hoàng Thượng

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptyMon Mar 01, 2010 7:11 pm

tấm thứ 2....người trên cùng mang kính......thật là đẹp chaj
http://kulkul.tk/
HHND

HHND

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptyTue Mar 02, 2010 4:25 am

ui troi...nhin hinh lop minh kia, ai cung vui het, day co le la khoanh khac kho quen nhat trong doi hoc sinh cua tui minh, sau nay de gi tim lai duoc minh ki uc ay...gio day ai ai chac han cung deu truong thanh hon roi co dung ko? nhung tat ca nhung ki niem do se mai in sau trong long moi nguoi, tuy minh ko co mat trong nhung buc anh ay, nhung o noi xa xoi nay, minh van luon nho ve cac ban, va nhin thay duoc cac ban dang cuoi ^^ ( qua anh) ><. Nho moi nguoi...
Hoàng Hậu

Hoàng Hậu

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptyWed Mar 03, 2010 2:38 pm

hoho hình zui thiệt, đang thắc mắc sao chỉ thấy mjnh trong 1 pic, chắc chạy tung tăng đi đâu nên bỏ lỡ pic kia òi hehehe ................. tèn tén ten thông báo cho mọi ng lun, bé tj 4 mắt sắp thành 2 mắt òi, nếu mọi việc diễn ra thuận lợi thì 1h30 thứ 2 tuần sau, 8-3 , bé tj chính thức thành độc nhãn long (bắn lasik mắt trái tr, mắt phải thì mổ sau, lí do : k bắn dc hohoho) .............. mọi ng cầu nguyện dùm nhá .........iu mọi ng nhắm nhắm 
n4_banana_USA

n4_banana_USA

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptyFri Mar 05, 2010 2:14 am

hehe.hoàng hậu nhà ta...sẽ..biến hình..đây!..hihi chuc hoàng hậu phẫu thaut65 mắt tốt.8/3 ...hihi thật đặc biệt zi'..hihi đôi mắt mới xinh đẹp ha!
ah quên..tui xin post 1 vài tấm ảnh nữa..hihi do tui..chụp len''..í lộn,..chụp hình nghệ thuật ..bà Nicolai saccozi amoniac( nu vuong tây lương nữ quốc)
[You must be registered and logged in to see this image.]i amoniac..:

heheh bây giờ tui co cả 1 [You must be registered and logged in to see this image.] nhi có cả "kho" ảnh lớp mình luon ah. xem lại vẫn cảm thấy vui..và cứ tưởng nhu chúng mình đang dược ở bên nhau như lúc trước....
Hoàng Thượng
Admin
Hoàng Thượng

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè EmptyTue Mar 09, 2010 8:58 pm

ồ.....ảnh lớp có nhìu post hết..! trẫm nhiệt tình ủng hộ
http://kulkul.tk/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè   heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè Empty

heheh!ảnh siêu vui nhộn của lớp mình nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Siêu Mẫu Bình Minh
» Siêu Mẫu Hoàng Hôn ( Hot boy tổ 2 )
» Siêu dế Xperia X2 ra lò
» MINH HẰNG
» Minh Hằng: Tôi có mặc sexy thì cũng không ra sexy đâu!