Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

unforgetable first love

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
n4_banana_USA

n4_banana_USA

unforgetable first love Empty
Bài gửiTiêu đề: unforgetable first love   unforgetable first love EmptySat Jan 23, 2010 3:43 pm

tôi đã 18 tuổi!thời gian..tôi tìm gom góp tích lũy tri thức,kinh nghiệm và những kỉ niệm quí giá.
tôi..cũng đã từng có những tình cảm vụn về của tuổi mới lớn.!và cũng ngơ ngác,ước mơ,mắc cở, vì những suy nghĩ và hành động ngốc nghếch.
tớ nhớ ngày ấy,ngày tổng kết lớp 9,một con bé vụn về cầm trên tay bức chân dung, lạnh run hết cả người,ú a ú ớ trao cho cậu!
vậy là một kỉ niệm đáng nhớ khắc sâu trong tớ đến hôm nay. không biết cậu còn nhớ không nữa!unforgetable first love 4unforgetable first love Yourmyheartbypaixaumvy3

.tuy cậu và tớ đang rất gần nhau nhung lại thuộc về hai xã hội khac nhau!vậy đấy,những kỉ niệm về cậu thật đẹp cậu ah`!.."tớ vẫn nhớ về chúng những lúc gió thổi qua hàng cây trước phòng,mỗi khi cơn mưa bất chợt rơi,mỗi khi mình làm bài điểm 9,mỗi khi vẽ tranh,mỗi khi noel về,mỗi lúc..bất chợt bắt gặp một bóng người giống cậu.tớ..vẫn nhớ về cậu
đã lâu tớ và cậu không gặp nhau dù chỉ với tư cách là hai đứa bạn củ.cũng đúng thôi,bạn có cuộc sống riêng,có bạn gái rồi,nhớ đến tớ chi!?nhưng tớ vẫn nhớ cậu,..hay đúng hơn là nhớ da diết những kỉ niệm đó rồi chợt mỉm cười...như tìm được thêm một nguồn sống nữa...
cậu biết không,tớ hứa là sẽ không nhớ cậu nữa,không nhớ nữa đâu.nhưng rồi tớ nhận ra ..những nổi nhớ là 1 phần cuộc sống của tớ cậu ah`!
cậu thì sao?....
thỉnh thoảng tớ vẫn gọi cho cậu chỉ để nghe những tiếp bíp thật dài,những lời nói quen thuộc:"số máy quí khách vừa gọi hiện không liên lạc được",....nhưng đó là niềm vui của tớ.
còn một điều này nữa,..cậu biết không..khi tớ viết những dòng này tớ vẫn đang nhớ cậu!unforgetable first love 92861247742589

dù đang ở đâu,hãy sống tốt cậu nha
Hoàng Thượng
Admin
Hoàng Thượng

Bài gửiTiêu đề: Re: unforgetable first love   unforgetable first love EmptyTue Jan 26, 2010 8:34 pm

^^~....cũng buồn wá nhỉ......vui lên nào quả chuối chín....ôm hun thắm thiết cái nhak...^^~

chuối còn vác đc bức chân dung gì đó trao cho ngta...còn Th...viết nhiều lắm rồi những quyển nhật kí....có những cuốn đã ướt và rách nát sau những lần mắc mưa...giờ ko viết nữa....ko giữa cuốn nào nữa....ko buồn nữa
http://kulkul.tk/
Hoàng Hậu

Hoàng Hậu

Bài gửiTiêu đề: Re: unforgetable first love   unforgetable first love EmptyWed Mar 03, 2010 2:52 pm

huhu oaoa.... sao giống như tj đang viết về mối tình đầu thế, bùn thê thảm >_< ............cũng là cuối năm lớp 9 mí wen bít nhau, tới đầu năm lớp 10 đã là kí ức òi, bj h tuy vẫn còn ll, nhưng cảm thấy sao sao á, đi du học òi, hum tr có về, cũng ll, nhưng lại rước thêm cảm giác bùn vào lòng thuj, đâu có j zui đâu, bít zj hồi đó trốn nó lun, hok thèm để nó bít sdt, gọi nc hằng đêm, nt liên tục, chat k ngừng nghỉ, bj h lại đi òi ...........chán .........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: unforgetable first love   unforgetable first love Empty

unforgetable first love
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» FOREVER LOVE cua? DBSK nazz pa` kon...maj.zo...maj.zo
» Nói " I Love You " bằng 53 thứ tiếng....